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TANGAZO LA ZABUNI 02/05/2019

ZABUNI YA UWAKALA UKUSANYAJI WA MAPATO YA HALMASHAURI KWA VYANZO
MBALIMBALI VYA MAPATO KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO KWA
MWAKA WA FEDHA 2019/2020.
1.Halmashauri ya Wilaya ya Longido imetathimini na kuainisha maeneo yenye shughuli za

kiuchumi ikiwa ni pamoja na biashara ,uzalishaji mali na uchimbaji wa maliasili za ardhini
katika Wilaya kwa kipindi cha mwaka 2019/2020,Halmashauri imebaini kuwa ili kuleta
tija,ufanisi na uwazi katika ukusanyaji wa mapato husika imedhamiria kuingia mikataba na
mawakala mbalimbali wanaotambulika na kuidhinishwa kisheria na taasisi za serikali za
ukusanyaji wa mapato (TRA).

2.Halmashauri ya Wilaya ya Longido inakaribisha maombi kutoka kwa watu binafsi,vikundi

mbalimbali na makampuni halali yenye uwezo na kukidhi masharti yalioainishwa kwenye
nyaraka ya zabuni husika,

Orodha ya zabuni hizo ni kama ifuatavyo:

NAMBA YA ZABUNI ENEO LA UKUSANYAJI
ZABUNI A; USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO

LGA/006/HQ/2019/2020/WAK/MIF/NCS/A/01 | NOONDOTO
SINYA

LGA/006/HQ/2019/2020/WAK/MIF/NCS/A/02
LGA/006/HQ/2019/2020/\WAK/MIF/NCS/A/03 MEIRUGOI
LGA/006/HQ/2019/2020/\WAK/MIF/NCS/A/04 | ENGARENAIBOR
LGA/006/HQ/2019/2020/\WAK/MIF/NCS/A/05 [ NGEREYANI

ZABUNI NA D; USHURU WA GETI LA UTALI
OLDONYO LENGAI

LGA/006/HQ/2019/2020/WAK/GAT/NCS/B/01 LAKE NATRON
ZABUNI NAF; USHURU WA

MCHANGA,MAWE,MORAM NA KOKOTO
LGA/006/HQ/2019/2020/\WAK/MCH/NCS/C/01 OLTEPESI

3. Waombaji halali na wenye nia wanatakiwa kuwasilisha taarifa zao binafsi ama za
vikundi au makampuni,wakielezea maeneo yao ya upendeleo ikijumuisha uhai wa kikundi
ama kampuni (company profile,certicate of incorporation.memorandum/articles of
association),leseni ya biashara,usajili wa ulipaji kodi(VAT)na TIN.

4.Waombaji waonyeshe uwezo wao wa kifedha kwa kuambatanisha hati za benki(bank
statement) ikionyesha akiba isiopungua asilimia kumi na tano(15%) ya thamani ya mkataba
wakala atakaosaini na Halmashauri kwa mwaka .

5.Mzabuni awe na uwezo wa kujiwekea dhamana ya benki(Bank performance Security) ya

asilimia kumi na tano(15%) va mkataba wake wa mwaka mzima ambao atatakiwa

kuiwasilisha katika Halmashauri ya Wilaya kabla ya mkataba kusainiwa.
6.Mkataba utakaofungwa ni wa malipo ya kila mwezi.



7.Ad nyaraka ya zabuni ambayo haitarejeshwa hata kama mwombaji atakosa zabunj
Ada ya
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ambayo nakala yake itaambatanishwa ka. i .
8 M»Zombaji anaruhusiwa kuomba idadi yoyote ya uwakala isipokuwa kl.l'a eneo
litakaloombwa litalipiwa, litafanyiwatathimini na kupewa mkataba wa kujitegemea.

9. Nyaraka ya zabuni ambayo mzabuni atajaza ipasavyo zinapatikana katika ofisi yg Katibu
Bodi ya Zabuni iliopo kwenye jengo la ofisi kuu ya Halmashauri ya Wl!ay§ ya Longido ‘
chumba Na .32 kuanzia tarehe 02 /05/2019 muda wa kazi juma tatu hadi ijumaa kuanzia

saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 mchana. y .
10. Kwa ufafanuzi zaidi kuhusiana na zabuni hizi mawasiliano yafanywe kwa maandishi

kupitia kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri,S.L.P 84.Longid.o.

I1.Mwombaji atatakiwa kujaza fomu iliopo kwenye nyaraka ya zabuni baada ya kufanya
tathimini ya mapato na kuonyesha kiasi ambacho atalipa / atakachowasilisha kwenye
Halmashauri kwa muda husika. i -

12. Makusanyo yote yatakusanywa kwa kutumia mashine za POS ambapo wakala
atakayeshinda zabuni atakabidhiwa mashine hizo. _
13.Maombi ya zabuni yaliyotayari yafungwe kwenye bahasha mbili,moja ya nakala halisi
(original) na nakala mbili zilizorudifiwa zote zifungwe kwenye bahasha moja kwa lakiri na
kuandikwa jina la uwakala ulioomba kama ‘ombi la uwakala wa zabuni
na;LGA/006/HQ/2019/2020/\WAK/... JINA LA ZABUNI UNAYOOMBA” na kutumwa kwa |
katibu wa bodi ya zabuni ya Halmashari ya Wilaya ya Longido.S.L.P 84 Longido, chumba
namba 32 kabla ya saa 05:00 asubuhi tarehe 23/05/2019.

14. Muda wa mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23/05/2019 saa 5.00 asubuhi,
Zabuni yeyote baada ya muda huo haitapokelewa.Ufunguzi wa zabuni utafuatia mara,
waombaji au wawakilishi wao wanakaribishwa kuhudhuria sherehe za ufunguzi katika
ukumbi mkubwa wa Halmashauri uliopo kwenye jengo la ofisi kuu ya Halmashauri.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURIIYA WILAYA YA LONGIDO .




