

HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO

Barua zote ziandikwe kwa
Mkurugenzi Mtendaji Wilaya.
Simu No. 027-2539603/2
Fax: No. 027 - 2539603



S.L.P84,
Longido,
Mkoa wa Arusha.

23.05.2018

TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Longido anawatangazia waombaji wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Longido kuleta maombi ya kazi kwa nafasi ya **KUKUSANYA USHURU**.

➤ Sifa za Mwombaji

- Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) na kuendelea
- Awe na uelewa wa masuala ya fedha
- Awe anajua hesabu

➤ Majukumu

- Kukusanya ushuru katika maeneo mbali mbali ya vyanzo vya mapato katika Halmashauri ya Wilaya ya Longido

➤ Mshahara

- Kima cha chini cha mshahara wa Serikali kwa mwezi.

➤ **Sifa za jumla kwa waombaji wote**

- Mwombaji awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 40
- Mwombaji aambatanishe wasifu (CV) wake, namba ya simu na anuani yake
- Mwombaji aambatanishe nakala za vyeti vya Elimu na Taaluma pamoja na Cheti cha Kuzaliwa.
- Watakaochaguliwa watataarifiwa tarehe ya usaili.

➤ **Maombi yote yatumwe kwa**

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Longido,
S.L.P. 84,
LONGIDO – ARUSHA

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 13.06.2018



Gerson E. Mtera

**KAIMUMKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO**