HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO

Barua zote ziandikwe kwa
Mkurugenzi Mtendaji Wilaya.
Simu No. 027-2539603/2
Fax: No. 027 - 2539603

S.L.P84,
Longido,
Mkoa wa Arusha.

27.09.2019
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Longido anawatangazia yvaombajl
wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Longido kuleta
maombi ya kazi kwa nafasi zilizoainishwa hapa chini.
1. Mtunza Kumbukumbu msaidizi II (NAFASI 1) TGS B (Tshs. 390,000.00
kwa mwezi)
a) Sifa za mwombaji:
I.  Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au cha Sita (VI).
ii.  Awe na cheti cha utunzaji kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya,
Masjala, Mahakama na Ardhi.
b) Majukumu:
I.  Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji.
li.  Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.
iii.  Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya
Ofisi.
Iv.  Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets)
katika masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.
V. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika mafaili.
vi.  Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

2. Afisa Ugavi Msaidizi TGS A
a)Sifa za mwombaji:

. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au cha Sita (VI).
. Kuajiriwa wenye Cheti cha "National Stor

Certificate” kitolewacho na Bodi ya Taifa ya Usimamizi wa Vifaa au wenye Cheti
kinachotambuliwa na Bodi ya Taifa ya Usimamizi wa Vifaa.
b)Majukumuy ya Afisa Ugavi Msaidizi:
| Kutunza ghala la Vifaa lenye thamani ndogo.
. Kupokea Vifaa vi
Vifaa ambavyo vi

(Tshs. 390,000.00 kwa mwezi) NAFASI 1.

e Keeping Certificate’ au ‘Foundation

pya v?takavyoletwa Nna wazabuni mbalimbali na kupokea
metumika lakini vinahitaji kutunzwa kabla ya kufutwa.



. Kufungua na kutunza "Bin Card" kwa kila kifaa kilichopo ghalani.
iv.  Kufungua "Ledger’ ambayo itatunza kumbukumbu ya Vifaa vinavyoingia,
kutunzwa, na kutoka kwa nyaraka mbalimbali.
v. Kutoa Vifaa kwa Wateja na Watumiaji wengine.
Vi.

Sifa
i
ii.
iil.
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V.

Kuhakikisha kwamba ghala na Vifaa vilivyomo vinatunzwa katika hali ya usafi
na kwa usalama.

vii.  Kuandaa hati za kupokelea Vifaa.
viii.

Kufanya kazi zingine atakazopangiwa.

3. Dereva daraja III TGOS A (Tshs. 390,000.00 kwa mwezi) Nafasi 2
a) Sifa za mwombaji:

I. Kuajiriwa mwenye cheti cha kufaulu Mtihani wa kidato cha Nne (IV). Awe

na Leseni Daraja “C" ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha
magari kwa muda wa miaka mitatu bila kusababisha Ajali.

Awe na Cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la II (Grade Test I1).
iii. Awe na Cheti cha Chuo cha Usafirishaji (NIT).
b) Majukumu ya Dereva:
i Kuendesha magari ya Halmashauri. _ ) _
Kuhakikisha Gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote na

kufanya uchunguzi wa Gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu
unaohitaji matengenezo.

Kufanya matengenezo madogo madogo katika Gari. .
Kutunza na kuandika daftari la safari (Log book) kwa safari zote.

iii.
\A

za jumla kwa waombaji wote:

Mwombaji awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45.

Waombaji waambatanishe wasifu (CV) wenye mawasiliano na Anuani sahihi ya
mwombaji.

Waombaji waambatanishe nakala za vyeti vya Taaluma.

Waombaji walioajiriwa katika Utumishi wa Umma lazima wapitishie maombi ya
Ajira kwa Waajiri wao.

Watakaochaguliwa watataarifiwa tarehe ya Usaili.

c)Maombi yote yatumwe kwa;

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Longido,
S.L.P 84,

Longido - Arusha.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21 Oktoba, 2019 saa 9:30 Alasiri.

Nestory Dagharo;
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Longidg*
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