

HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO

Barua zote ziandikwe Kwa;
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya wilaya,
Simu No. 027-2539603/2



S.L.P 84,
LONGIDO - ARUSHA

KUMB. NA; HW/LONG/13/04/31

TAREHE. 21/04/2017

TANGAZO

**YAH: ONGEZEKO LA MUDA WA TANGAZO LA ZABUNI NA.
LGA/006/HQ/2017/2018/NCS/WAK/01**

Tafadhali rejea Tangazo namba LGA/006/HQ/2017/2018/NCS/WAK/01 ukusanyaji ushuru wa mapato ya halmashauri kwa mwaka wa fedha 2017/2018, tangazo hili lilitolewa kwenye tovuti ya halmashauri tarehe 04. 04.2017 ambapo tarehe ya ufunguzi ilikuwa ni tarehe 28.04.2017 na baadae kwenye Gazeti la Habari Leo la tarehe 23.04.2017.

Lakini kutokana sababu zilizo nje ya uwezo wetu tumelazimika kuongeza muda wa ufunguzi wa zabuni hii kwa mujibu wa kanuni ya 187(2-5) kanuni ya ununuzi wa umma 2013 za GN.Na.446.Hivyo zabuni hii itafunguliwa tarehe 15.05.2017.

Muda huu umeongezwa na Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Longido kwa mfumo wa kuzungusha Waraka kwa wajumbe tarehe 21.04.2017.

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Jumaa M Mhina'.

Jumaa M Mhina

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO**