

HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO

Barua zote ziandikwe kwa
Mkurugenzi Mtendaji Wilaya.
Simu No. 027-2539603/2
Fax: No. 027 - 2539603
Tovuti: www.longidodc.go.tz



S.L.P 84,
LONGIDO,
ARUSHA.

05/05/2017

Tafadhali unapojibu taja
Kumb. Na. HW/LONG/PMU/2017/36

TANGAZO LA ZABUNI

(MARUDIO YA TANGAZO LA TAREHE 23.04.2017)

ZABUNI NA.LGA/006/HQ/2017/2018/ WAK/NSC/01. UWAKALA WA UKUSANYAJI USHURU KWA VYANZO MBALIMBALI VYA MAPATO KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO MWAKA WA FEDHA 2017/2018

- Halmashauri ya Wilaya ya Longido imetafiti, kutathmini na kuainisha maeneo yenye shughuli za kiuchumi ikiwa ni pamoja na biashara, uzalishaji mali, uchimbaji wa mali za asili ardhi pamoja na kazi za ujenzi katika Wilaya kwa kipindi cha mwaka 2017/2018. Halmashauri imebaini kuwa ili kuleta tija, ufanisi na uwazi katika ukusanyaji wa mapato husika imedhamiria kuingia mikataba na mawakala mbalimbali wanaotambulika na kuidhinishwa kisheria na taasisi za serikali za ukusanyaji wa mapato [TRA].
- Halmashauri ya Wilaya ya Longido inakaribisha maombi kutoka kwa Kampuni binafsi, vikundi mbalimbali na makampuni halali yenye uwezo wa kukidhi masharti yaliyoianishwa kwenye nyaraka ya zabuni husika, orodha ya zabuni hizi ni kama ifuatavyo: -

NAMBA YA ZABUNI	ENEO LA UKUSANYAJI	KIWANGO CHA KILA CHANZO KWA MWEZI (TSH)
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.01 USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	IRKASWA, LERANGWA TINGATINGA NA OLMOLOG	930,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.02. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	SINYA NA NGEREYANI	1,550,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.03. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	ORBOMBA	2,053,500.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.04. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	ENGARENAIBOR NA MUNDARARA	1,898,500.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.05. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	NOONOTO	2,039,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.06. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	GELAI -MEIRUGOI	2,786,500.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.07. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO	KETUMBEINE	1,287,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.08. USHURU WA MAZAO	LONGIDO	3,500,000.00

LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.09. USHURU WA BUS STAND	LONGIDO	1,200,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.10. USHURU WA MAZAO	OLMOLOG NA KAMWANGA	4,500,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.11. USHURU WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI	NAMANGA	3,500,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.12. USHURU WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI	LONGIDO NA KETUMBEINE	1,570,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.13. USHURU WA MACHINJIO	NAMANGA NA LONGIDO	1,200,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.13. USHURU WA MABANGO TOFAUTI NA YALIOPO BARANI	NAMANGA NA LONGIDO	1,000,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.14. USHURU WA GETI LA UTALII OLDONYO LENGAI	LAKE NATRON	6,000,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.15. USHURU WA SOKO NA MNADA WA MIFUGO (MIVARF)	EUWORENDEKE- NAMANGA	2,225,000.00
LGA/006/ HQ/2017/2018/WAK/NCS/01.FUNGU NA.15. USHURU WA MCHANGA,MAWE,MORAM NA KOKOTO	OLTEPESI NA RANCH	4,500,000.00

3. Ada ya nyaraka ya zabuni ambayo haitarejeshwa hata kama mwombaji atakosa zabuni ya **Tshs. 100,000/= [lakimoja tu]** italipwa kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Longido katika Idara ya Fedha na kutolewa stakabadhi ya kupokelea fedha na ambayo nakala yake itaambatanishwa katika barua ya maombi.
4. Nyaraka ya zabuni ambayo mzabuni atajaza ipasavyo zinapatikana katika ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni iliyopo kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Longido chumba Na. 32, Jumatatu hadi Ijumaa kuanzia saa 2.30 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri.
5. Kwa maelezo zaidi au ufafanuzi kuhusiana na zabuni hizi mawasiliano yafanywe kwa maandishi kupitia kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri S.L.P 84, Longido.
6. Maombi ya za buni yaliyo tayari yatafungwa kwenye bahasha mbili, moja nakala halisi na nakala mbili zilizorudufishwa zotezifungwe kwenye bahasha moja kwa lakiri na kuandikwa jina la Uwakala ulioombwa na namba ya zabuni na kutumwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Longido, S.L.P 84, Longido - Arusha, chumba Na.32 kabla ya saa 05:00 asubuhi jumatano tarehe 15/05/2017 na ufunguzi wa za buni hizo utafuata saa 5:30 asubuhi.
7. Halmashauri hailazimiki kuikubali zabuni yoyote ile iliyo ya bei ya juu au bei ya chini lakini inayo haki kumkubali Mzabuni/Wakala mwenye uwezo na atakayekidhi vigezo na sifa stahili kwa mujibu wa taratibu na kwa kuzingatia sheria.
8. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya zabuni, zabuni za kielektroniki, na zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji zabuni, kwa hali yoyote ile zabuni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.
9. Ada ya nyaraka ya zabuni ambayo haitarejeshwa hata kama mwombaji atakosa zabuni ya **Tshs. 100,000/= [lakimoja tu]** italipwa kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Longido katika Idara ya Fedha na kutolewa stakabadhi ya kupokelea fedha na ambayo nakala yake itaambatanishwa katika barua ya maombi.
10. Nyaraka ya zabuni ambayo mzabuni atajaza ipasavyo zinapatikana katika ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni iliyopo kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Longido chumba Na. 32, Jumatatu hadi Ijumaa kuanzia saa 2.30 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri.

11. Kwa maelezo zaidi au ufafanuzi kuhusiana na zabuni hizi mawasiliano yafanywe kwa maandishi kupitia kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri S.L.P 84, Longido.
12. Maombi ya za buni yaliyo tayari yatafungwa kwenye bahasha mbili, moja nakala halisi na nakala mbili zilizorudufishwa zotezifungwe kwenye bahasha moja kwa lakiri na kuandikwa jina la Uwakala ulioombwa na namba ya zabuni na kutumwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Longido, S.L.P 84, Longido - Arusha, chumba Na.32 kabla ya saa 05:00 asubuhi jumatano tarehe 15/05/2017 na ufunguzi wa za buni hizo utafuata saa 5:30 asubuhi.
13. Halmashauri hailazimiki kuikubali zabuni yoyote ile iliyo ya bei ya juu au bei ya chini lakini inayo haki kumkubali Mzabuni/Wakala mwenye uwezo na atakayekidhi vigezo na sifa stahili kwa mujibu wa taratibu na kwa kuzingatia sheria.
14. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya zabuni, zabuni za kielektroniki, na zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji zabuni, kwa hali yoyote ile zabuni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.



Jumaa M Mhina

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO

