



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO



*Unapojibu tafadhali taja;*

Kumb. Na. HW/LONG/VOL IV/1/30

10/10/2024

Yah: **TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA (LINARUDIWA).**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Longido kwa Mujibu wa **kifungu cha 6(1) (b)** cha Sheria ya Utumishi wa Umma Na 8 ya Mwaka 2002 pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2019 ikisomwa mintarafu na **kifungu cha 111(4) (a)** cha Kanuni za Utumishi wa Umma za Mwaka 2022 Sera ya 298 anapenda kuwatangazia Watanzania wenye sifa kuomba nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira Halmashauri ya Wilaya ya Longido.

**Masharti na Sifa za Mwombaji.**

- Awe Raia wa Tanzania, Mkazi wa Longido au maeneno ya karibu na Longido.
- Awe Mstaafu katika Utumishi wa Umma.
- Awe mwaminifu na uwezo wa kufanya kazi na kutoa maamuzi pasipo upendeleo.
- Awe na uwezo wa kuelewa lugha ya kiswahili na Kingereza.
- Awe na Taaluma (Shahada) katika mojawapo ya fani zifuatazo:
  - ❖ Management ya Rasilimali Watu.
  - ❖ Utawala wa Umma.
  - ❖ Sheria.
  - ❖ Taaluma Nyingine inayofanana na hizo.

**Maelezo ya Jumla.**

- Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambata vifuatavyo:
  - Cheti cha Kuzaliwa.
  - Vivuli vya vyeti vya masomo na Taaluma (certified).
  - Barua ya utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali ya Kijiji ikiwa na picha ndogo ya hivi karibuni.

- d) Wasifu binafsi (CV).
2. Barua kutoka kwa wadhamini wawili (2) zikiwa na anuani kamili.
  3. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 25/10/2024.
  4. Barua zote za maombi zitumwe kwa anuani ifuatavyo:

**Mkurugenzi Mtendaji,**  
**Halmashauri ya Wilaya,**  
**S.L.P 84.**  
**LONGIDO.**

**NB:** Tangazo hili linarudiwa kutokana na tangazo lenye Kumb. Na. HW/LONG/VOL IV/1/15 la tarehe 11/06/2024 kukosa mwombaji mwenye sifa.



Nassoro B. Shemzigwa,  
**MKURUGENZI MTENDAJI,**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO.**

