

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na.HW/LONG/VOL IV/I/15

Tarehe: 11/06/2024

TANGAZO NAFASI YA KAZI

1. MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Longido anawatangazia wananchi wote kuwa kuna nafasi wazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Wilaya ya Longido kwa kipindi cha mwaka 2024/2025-2025/2026 na 2026/2027.

SIFA ZA MWOMBAJI

- a) Awe Raia wa Tanzania, Mkazi wa Longido mwenye umri kati ya miaka 45-65.
- b) Awe mwadilifu.
- c) Awe na Taaluma katika mojawapo ya faini zifuatazo:-
 - Menejimenti ya Rasilimali watu (Human Resources Management)
 - Utawala wa Umma (Public Administration).
 - Sheria (Law).
- d) Awe na uzoefu katika masuala ya Rasilimali watu, Utawala au Sheria katika Utumishi wa Umma au Taaluma nyingine inayofanana na hizo.
- e) Pia kazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira haina mshahara bali Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atalipwa posho za vikao vya Bodi ya Ajira kadiri vitakapojitokeza au kadiri atakavyohudhuria kwa kuzingatia viwango vya serikali.

MAELEKEZO YA JUMLA

1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho vifuatavyo:-
 - i) Cheti cha kuzaliwa
 - ii) Vivuli vya vyeti vya masomo na Taaluma (Certified)

- iii) Barua ya utambulisho toka kwa Mwenyekiti wa Serikali ya Kijiji ikiwa na picha ndogo ya hivi karibuni.
- iv) Wasifu binafsi (CV).
2. Barua toka kwa wadhamini wawili (2) zikiwa na anuani kamili.
3. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 28/06/2024.
4. Barua zote za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Longido,
S.L.P. 84,
Longido.



Nassoro B. Shemzigwa
Mkurugenzi Mtendaji(W)
Longido.

